Zuwa ga rubutu

Kula da bayanan sirri

Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.

Na yarda

Bayanin aiki

Performanceungiyar tallafawa

Taisei Ya Gabatar [Na gode da aka sayar da ku]Masato Suzuki x Shinya Kiyozuka x Yomiuri Nippon Symphony Orchestra

Shahararren wasan kwaikwayon Yomiuri tare da tikiti an sayar dashi ɗaya bayan ɗaya.
Masato Suzuki ne zai jagoranta, wanda ke jan hankali a matsayin jigo na sabuwar zamanin, kuma Shinya Kiyozuka, shahararren mawakin pianist ne a gidan talabijin.
Ji daɗin shahararrun waƙoƙi kamar Rachmaninoff da Tchaikovsky.

* Za a sayar da wurin zama ɗaya a tsarin wurin zama na al'ada (ban da jere na gaba da wasu kujerun) ba tare da barin kujera ɗaya a gaba, baya, hagu da dama ba.
* Don hana yaduwar cututtuka, ba za a siyar da layin gaba da wasu kujeru ba.
* Idan akwai canji a cikin abubuwan da ke faruwa yayin riƙe bukatun bisa buƙatun Tokyo da Ota Ward, za mu canza lokacin farawa, dakatar da tallace-tallace, saita iyakar sama ta yawan baƙi, da dai sauransu.
* Da fatan za a bincika sabon bayani a wannan shafin kafin ziyarta.

Oƙarin da ya shafi sabon kamuwa da cutar coronavirus (da fatan za a duba kafin ziyarta)

2021 shekara 12 watan 5 watan

Jadawalin 15:00 farawa (14:00 bude)
Sune Ota Ward Hall / Aplico Babban Hall
Nau'in Aiki (na gargajiya)
Ayyuka / waƙa

Rachmaninoff: Piano Concerto No. 2 a C ƙananan
Shinya Kiyozuka: Baby, Allah Ya Albarkace ku
Tchaikovsky: Symphony No. 4 a cikin F ƙananan

* Wakoki suna iya canzawa.Da fatan za a lura.

Kwana

Masato Suzuki (madugu)
Shinya Kiyozuka (piano)
Yomiuri Nippon Symphony Orchestra (Makaɗa)

Bayanin tikiti

Bayanin tikiti

Ranar fitarwa: 2021/8Laraba, 18 ga Maris, 10:00 ~

Sayi tikiti kan layiwani taga

Farashin (haraji hada)

Duk wuraren zama an tsara su * Na gode da aka sayar da ku
5,000 yen

* Babu karɓar shigar da yara a makarantun yara na yara

Sanarwa

Kunna jagora

Cibiyar Ticket ta Yomiuri (TEL: 0570-00-4390)

Akwai siyarwa kafin membobin Yomiuri.

Danna nan don cikakkun bayanaiwani taga

Masu aikatawa / bayanan aiki

Mai aikata hoto
Masato Suzuki, Yomiuri
Mai aikata hoto
Shinya Kiyozuka
Mai aikata hoto
Yomiuri Nippon Symphony Orchestra ⓒ Yomiuri

bayani

Bayan wasan kwaikwayon, Masato Suzuki da Shinya Kiyozuka za su gabatar da jawabi bayan magana.

Oganeza

Yomiuri Shimbun
Cibiyar Talabijin ta Nippon
Yomiuri TV
Yomiuri Nippon Symphony Orchestra

Co-tallafawa

(Foundationungiyar haɗin gwiwar jama'a ta jama'a) taungiyar Promungiyar Al'adu ta Ota Ward

Tallafi na musamman

Kamfanin Taisei

* A lokacin gudanar da taron, za mu buga jerin jerin matakan sarrafa kamuwa da cuta da Cibiyar Ba da Shawarwari ta Asusun Haɗin gwiwar Kula da Cututtuka ta Babban Ma'aunin Gaggawa na Babban Birnin Tokyo.

Lissafin kulawar kamuwa da cutaPDF