Zuwa ga rubutu

Kula da bayanan sirri

Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.

Na yarda

Bayanin aiki

Performanceungiyar tallafawa

Babban nunin "Babban rafi na allo: Sake la'akari da fasahar wurin" Ryuko Kawabata"

 

 An fara da nunin nunin Ryuko Kawabata da za a gudanar a Toyama da Iwate a shekarar 2024, baje kolin gabatar da sana'ar zanen mai zanen Japan Ryuko Kawabata (140-1885) zai ci gaba a fadin Honshu daga shekara mai zuwa, wanda ke nuna cika shekaru 1966 da haihuwarta. An shirya gudanar da taro. A nan gaba, yawan mutanen da ke son ganin aikin Ryuko a kan babban allon zai ci gaba da girma. Sabili da haka, wannan nunin zai gabatar da "zane-zanen wurin," falsafar fasaha da Ryuko ya ci gaba da bi, ta hanyar manyan ayyuka na allo tun kafin yakin zuwa bayan yakin.
 A lokacin Taisho, Ryuko ya yi tunani, "Muddin an nuna shi a bangon ɗakin baje kolin, ya kamata ya jawo hankalin jama'a, ba kawai wasu tsiraru ba," kuma ta fara ƙirƙirar manyan hotuna na Japan. . A cikin 1929, Ryuko ta kafa ƙungiyar fasaharta, Seiryusha, kuma ta yi jayayya cewa ya zama dole a bi '' wuraren fasaha '' don '' tuntuɓar fasaha tare da jama'a ''. A cikin 4s, a ƙarƙashin yanayi mai ban tsoro da aka sani da "Gaggawa," Ryuko ya fitar da jerin manyan ayyuka waɗanda suka haɗa abubuwan da ke faruwa a halin yanzu, suna samun goyon baya mai yawa daga jama'a.
 Wannan baje kolin zai ƙunshi ayyuka irin su ''Flower-picking Clouds'' (1940), wanda aka zana a lokacin Yaƙin Sino da Japan, wanda ke rikidewa zuwa ƙaƙƙarfa; ''Garyu'' (1945), zanen wani dodo mai gajiyar da fentin a cikin shekarar da yaƙi ya ƙare; , Kokaji (1955), wanda ke kwatanta wasan kwaikwayo na Noh, da Sea Cormorant (1963), wanda aka saki a shekarar da aka buɗe Majami'ar Tunawa ta Ryushi, ya bayyana sararin samaniya da lokaci. - nunin allo da aka ƙirƙira ta '' fasahar wurin '' waɗanda suka nemi kusantar '' tuntuɓar jama'a da fasaha '' kusa.

Abubuwa masu alaƙa

Aikin haɗin gwiwar yanki "Kaze Scented Art Museum Concert"
Kwanan wata da lokaci: Mayu 5th (Sat) 25:18-30:19
Kudin shiga: Iyawar Kyauta: Mutane 50
Wuri: Ryuko Memorial Hall Exhibition Room

Danna nan don nema

Maris 2024, 3 (Laraba/Holiday) - Yuni 20, 6 (Lahadi)

Jadawalin 9:00 zuwa 16:30 (shiga har zuwa 16:00)
Sune Zauren Tunawa da Ryuko 
Nau'in Nune-nunen / Abubuwa

Bayanin tikiti

Farashin (haraji hada)

Gabaɗaya: 200 yen Ƙananan ɗaliban makarantar sakandare da ƙanana: yen 100
* Admission kyauta ne ga yara masu shekaru 65 zuwa sama (shaidar da ake buƙata), yaran preschool, da waɗanda ke da takardar shaidar nakasa da mai kulawa ɗaya.
* Shiga kyauta ne a ranar 4 ga Afrilu (Lahadi), ranar bikin Magome Bunshimura Cherry Blossom na 7th.

Bayanin nishaɗi

Ryuko Kawabata, "Garyu", 1945, mallakar Ryuko Memorial Museum, Ota City
Ryuko Kawabata, "Wanda Yake Sarrafa Tekun", 1936, Ota Ward Ryuko Memorial Museum tarin
Ryuko Kawabata, Echigo (Statue of Marshal Isoroku Yamamoto), 1943, Ota City Ryuko Memorial Museum tarin
Ryuko Kawabata, The God of Thunder, 1944, Ota Ward Ryuko Memorial Museum tarin
Ryūko Kawabata, Gajimare-Flower, 1940, Ota City Ryūko Memorial Museum tarin
Ryuko Kawabata, Small Blacksmith, 1955, Ota City Ryuko Memorial Museum tarin
Ryuko Kawabata, Sea Cormorant, 1963, Ota City Ryuko Memorial Museum tarin