Zuwa ga rubutu

Kula da bayanan sirri

Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.

Na yarda

Bayanin aiki

Kirsimeti Farin Hannu ~ Farar Hannun Chorus NIPPON Tokyo Performance ~

Ana iya jin kide-kiden mu da idanu da kunnuwa biyu. Yana da kyau a shiga ta waƙa ko rera waƙa.
Burin mu shine mu samar da wani shagali inda mutane zasu fita da kwanciyar hankali koda kuwa suna cikin keken guragu ko kuma suna da kayan aikin likita.
Kiɗa na kowa ne. Kuna so ku je wurin wasan kwaikwayo na ranar Kirsimeti?

<Game da Farar Hannun Chorus NIPPON>
Farar Hannun Chorus NIPPON a buɗe take ga duk yara. Mu ƙungiyar mawaƙa ce mai haɗaka tare da mambobi daban-daban, gami da kurame, masu wuyar ji, makafi, masu ganni, da masu keken guragu. An kafa shi ne don jin daɗin falsafar El Sistema, ƙungiyar zamantakewar kiɗa da ta fara a Venezuela a Kudancin Amirka, inda kowa zai iya samun dama ga ilimin kiɗa. Kowa zai iya shiga kuma ya koya kyauta, ba tare da la'akari da nakasu ko halin kuɗi ba. Waƙar da ƙungiyoyin autograph suka yi, waɗanda ke rera cikin yaren kurame (waƙoƙin hannu), da kuma waƙoƙin murya, waɗanda ke rera ta da murya, shine ƙirƙirar fasaha na tsararraki masu zuwa, cike da yuwuwar.
An karɓi lambar yabo ta ƙira ta Kids Design 2023 da lambar yabo ta Zero Project Award 2024, lambar yabo ta ƙasa da ƙasa wacce wata gidauniya ta ɗauki nauyinsa a Vienna (Austria) a cikin Fabrairu 2.

Talata, 2024 ga Nuwamba, 12

Jadawalin 17:00 Lobby ya buɗe
18:00 fara
Sune Ota Ward Hall / Aplico Babban Hall
Nau'in Ayyuka (wasan kwaikwayo)
Ayyuka / waƙa

Daga tarin kade-kade na wake-wake mai kashi biyu "Wakar Giwa ta durkusa" tare da wakokin Takashi Yanase 
Lyrics: Takashi Yanase / Composer: Takatomi Nobunaga

"Kowa yana da ranar haihuwa."
Lyrics: Kazumi Kazuki / Composer: Hajime Kamishiba

Barka da ranar Kirsimeti ~
Lyrics: Takashi Ohara / Mawaƙi: Ryoko Kihara

Sauran

Kwana

Farar Hannun Chorus NIPPON
Ambasada a Japan/Matar Mawakin Jakadan (Aikin Baƙi)
Hiroo Gakuen Chorus Club (bayanin baƙo)

Erika Colon (kwamandan 'yan wasa)
Hiroaki Kato (shugaban ƙungiyar muryar murya)
Ayano Omachi (piano)
Tsuyoshi Kaminaga (piano)
Chihiro Hosokawa (bayanin baƙo na jazz piano)

Bayanin tikiti

Bayanin tikiti

2024 shekaru 10 watan 28 Date

Farashin (haraji hada)

Tikiti na gaba: 3,000 yen ga manya, 1,500 yen don ƙananan ɗaliban makarantar sakandare da matasa / masu takardar shedar nakasa, yen 10,000 don kujeru masu ƙima tare da kayan tallafi

Sanarwa

⚫️ Za a fara siyar da tikiti daga ranar 1 ga Oktoba a gaban tebur a hawa na 10 na Ota Civic Hall Aprico (Tikitin gaba na manya kawai)
⚫️ Yanzu ana siyar da tikiti iri-iri a Peatix https://whcn241224tokyo.peatix.com/

⚫️Duk kujerun kujeru ne marasa tanadi sai kujeru masu daraja da kujerun fifiko.
⚫️Masu zuwa makaranta ba sa bukatar tikiti
⚫️Mai zama na fifiko: Kujerun suna da iyaka, don haka da fatan za a nemi a gaba ta hanyar Peatix
・ Kujerun madauki (kujeru 126)
・ Kujerun masu fassarar harshe (kujeru 34)
・ Kujerun kujera (kujeru 8) / Kujerun kujera tare da samun iko (kujeru 4)

Tikitin rana ɗaya: yen 3,500 ga manya, yen 2,000 ga ƙananan ɗaliban makarantar sakandare da matasa/masu da takardar shedar tawaya.

お 問 合 せ

Oganeza

El Sistema Connect General Incorporated Association (Takahashi)

Lambar waya

050-7114-3470