

Bayanin aiki
Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.
Bayanin aiki
Wannan shine wasan kwaikwayo na gabatarwa na 90 na Kenji Tezuka Guitar School. Kuna iya jin daɗin kyawun sautin guitar na gargajiya tare da jimlar solo 25 da wasan kwaikwayo na duo.
Rabin na biyu zai kasance wani kida na musamman wanda ke nuna kidan gita daga Spain da Amurka ta tsakiya da kuma Kudancin Amurka, tare da mawaƙin Spain Enrique Muñoz da mai goyon bayan ɗan wasan kidan ɗan ƙasar Chile Alexis Vallejos.
Karatun yana farawa da ƙarfe 11:45, shigarwa kyauta ne, kuma ba a buƙatar ajiyar wuri.
Waƙar baƙo tana farawa da ƙarfe 15:15 na yamma, kuɗin shiga shine yen 2,500, kuma ana buƙatar ajiyar kuɗi.
(Idan kuna son sauraron ci gaba daga karatun karatu zuwa wasan kide-kide na bako, zaku iya ajiye wurin zama kamar yadda yake.)
Asabar, 2025 ga Janairu, 2
Jadawalin | Binciken Farko na bazara (Gabatarwa) Ƙofofin suna buɗewa a 11:30, Ayyukan farawa a 11:45 Ƙofofin kiɗa na baƙo suna buɗewa a 15:00 na farawa a 15:15 |
---|---|
Sune | Ota Ward Plaza Small Hall |
Nau'in | Aiki (na gargajiya) |
Ayyuka / waƙa |
enrique muñoz guitar solo |
---|---|
Kwana |
Enrique Muñoz (guitar) |
Bayanin tikiti |
2024 shekaru 12 watan 28 Date |
---|---|
Farashin (haraji hada) |
Waƙoƙin baƙo: Duk kujeru kyauta yen 2,500 (Gabatar da ajujuwa: shiga kyauta) |
Sanarwa | Don ajiye tikiti da fatan za a yi amfani da fom ɗin da ke ƙasa
|
Kamfanin Ja
090-5505-8757