Bayanin aiki
Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.
Bayanin aiki
Me yasa zaku ɗauki "Magome Bunshimura" yanzu?
Tsarin shirya bikin "Magome Writers' Theater Festival" da kuma fara'a na Ƙauyen Marubuta an watsa shi kai tsaye daga YouTube a cikin tsarin tattaunawa na zagaye.
Kwanan wata da lokaci | Talata, Maris 2019, 3 2: 20-30: 21 |
---|---|
Kwana | Masahiro Yasuda (wanda ke kula da gidan wasan kwaikwayo Yamanote Jijosha, darekta) Bako: Yohei Kusanagi (Edita / Mai Rarrabawa & Kafofin Watsa Labarai) Ci gaba: Hisako Fuchiwaki (Sashin Tsare-tsare, Sashen Inganta Al'adu da Fasaha, Promungiyar Tallata Al'adun Ota Ward) |
Haɗin kai | Kamfanin wasan kwaikwayo Yamanote Jijosha, Tsutsumi 4306 |
A shekarar 2020, an jinkirta taron saboda tasirin Corona, amma mun samar da bidiyo na bidiyo da aka dauka a wurare daban-daban a cikin unguwar da nufin yada yaduwar damar wasan kwaikwayon da kuma "Magome Bunshimura".
Siffar bidiyo "Stage imagin" trailer (sakan 38)
Mun shirya taga kyauta don tallafawa don shirye-shiryen wasan kwaikwayo na farko da aka shirya don Disamba 2021.
Za a yi amfani da gudummawar da aka tattara a matsayin ɓangare na kuɗin gudanarwar.
"Bikin gidan wasan kwaikwayo na Magome Bunshimura" Ina so in isar da wallafe-wallafe da tarihin garin ta hanyar aikin yanki na adabi da wasannin kwaikwayo!
Zaka iya zaɓar daga Yen 1,000, yen yen 3,000, yen yen 5,000, da yen 10,000.
Baya ga imel ɗin godiya daga ƙungiyarmu da "Littafin Jagoran Bunshimura" wanda Ota Ward ya buga, za ku iya jin daɗin ayyukan kowane rukuni ba tare da an cire shi daga wannan aikin bidiyo ba "Magome Bunshimura Theater Festival 2020 Video Edition imaginary Stage". DVD na musamman , kayan asali, da dai sauransu an tsara su.
Har zuwa Juma'a, 2021 ga Afrilu, 30
* Wannan aikin za'a aiwatar dashi ta hanyar All-in.Ko da kuwa ba ka sadu da adadin da kake so ba, za mu aiwatar da shirin kuma mu kai kudin.
Danna nan don tallafawa tarin mutane
Ba da gudummawa ga willungiyar za a kula da ita azaman gudummawa ga kamfanoni masu tallata fa'idodin jama'a na musamman kuma za su sami abubuwan ƙarfafa haraji.
<Game da kamfani> Ana iya cire shi azaman cirewa daban da iyakancewar ƙayyadadden gudummawar gaba ɗaya.
<Sai mutane> Za ku cancanci cire tallafi.
Don cikakkun bayanai kan tsarin haraji na kyauta, da fatan za a duba gidan yanar gizon NTA, da sauransu.
Dukkanin kamfanoni da mutane suna buƙatar yin fayil ɗin karɓar haraji don karɓar fifikon fifikon da ke sama.Lokacin shigar da bayanan harajin ku, kuna buƙatar nuna kuɗin da ƙungiyar ta bayar.
Don bayani kan yadda ake bada gudummawa, sai a tuntube mu a adireshin da ke kasa.