Zuwa ga rubutu

Kula da bayanan sirri

Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.

Na yarda

Harkokin jama'a / takarda bayani

Bayanai akan SNS na hukuma

Ƙungiyar Inganta Al'adu ta Ota Ward Sharuɗɗan Ayyuka na SNSPDF

Twitter

Za mu sanar da ku game da ayyukan tallafi / haɗin gwiwa, bayanan tikiti, bayanin tikiti na rana ɗaya, rayuwar yau da kullun da bayanan rufe na cibiyoyi XNUMX waɗanda ake sarrafawa da sarrafa su.

Sunan asusun: (interestungiyar jama'a da aka kafa tushe) taungiyar Cungiyar Al'adu ta Ota Ward
ID na Asusun: @ota_bunka

Official Twitterwani taga

Instagram

Za mu gaya muku bayanai daban-daban da suka shafi ayyukan wannan ƙungiyar tare da hotuna, bidiyo, da dai sauransu, waɗanda ke kan kasuwancin da aka ɗora.

Sunan Asusun: taungiyar Tallata Al'adu na Ota Ward
Asusun ID: otabunkaart

Official Instagramwani taga

YouTube

Za mu gaya muku bayanai daban-daban da suka shafi ayyukan ƙungiyarmu tare da bidiyo, suna mai da hankali kan gabatar da kasuwancin da aka ɗora da tattaunawa da masu yi.

Sunan Asusun: taungiyar Tallata Al'adu na Ota Ward

Tashar YouTube ta hukumawani taga

LINE

Za mu gaya muku bayanai daban-daban da suka shafi ayyukan wannan ƙungiyar, wanda ke kan kasuwancin da aka ɗora.

Sunan Asusun: taungiyar Tallata Al'adu na Ota Ward

LABARAN KYAUTAwani taga

Facebook

Za mu gaya muku bayanai daban-daban da suka shafi ayyukan wannan ƙungiyar, wanda ke kan kasuwancin da aka ɗora.

Sunan Asusun: taungiyar Tallata Al'adu na Ota Ward
Asusun ID: otabunkaart

Shafin Official Facebookwani taga