Zuwa ga rubutu

Kula da bayanan sirri

Wannan rukunin yanar gizon (wanda ake kira nan gaba "wannan rukunin yanar gizon") yana amfani da fasahohi kamar su cookies da kuma tags don amfanin inganta amfani da wannan rukunin yanar gizon ta abokan ciniki, talla bisa ga tarihin samun dama, fahimtar matsayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, da sauransu. . Ta danna maɓallin "Amince" ko wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis don dalilan da ke sama da kuma raba bayananku ga abokan hulɗarmu da 'yan kwangila.Game da sarrafa bayanan sirriKa'idodin Sirrin Promungiyar Promungiyar Al'adu na Ota WardDa fatan za a koma zuwa.

Na yarda

Bayanin aiki

Shirin Fasahar Hutun bazara na Reiwa 5rd

Bari mu yi shi da Cyanotype! Kage da fasahar gwaji na Hikari [Ƙare]

A cikin 5, mun yi maraba da Manami Hayasaki, ɗan wasan fasaha da ke Ota Ward wanda ke ƙwazo a nune-nunen nune-nune da bukukuwan fasaha na gida da waje, a matsayin malami.

Shirin fasaha na hutu na bazara yana nufin ƙirƙirar dama ga yara a Ota Ward don saduwa da fasaha. Dangane da mahimman kalmomin inuwa da haske, waɗanda mahimman abubuwa ne na aikin Hayasaki, mun gudanar da taron bita inda zaku ji daɗin kimiyya da fasaha ta amfani da hotuna shuɗi da cyanotypes waɗanda aka kirkira ta amfani da hasken rana.

A cikin kashi na farko, mun yi kyamarar pinhole kuma mun ji daɗin kallon juye-juye da aka gani ta ƙaramin peephole, muna koyon yadda kyamara ke aiki ta hanyar ƙirƙirar hoto ta amfani da haske da inuwa. A kashi na biyu, mun ƙirƙiri tarin kayan aiki daban-daban ta amfani da fasahar cyanotype, fasahar inuwa da haske da aka yi a cikin hasken rana mai haske.

Ta hanyar taron bita da hulɗa tare da Mista Hayasaki, mahalarta sun sami damar koyo da wasa tare da abubuwan ban mamaki da tasirin da hasken halitta da muke ɗauka a rana.

Wurin, Ota Bunka no Mori, wurin al'adun jama'a ne wanda aka makala dakin karatu. Tare da haɗin gwiwar wurin, an yi amfani da littattafan da aka sake yin fa'ida a matsayin kayan aikin cyanotypes.

  • Wuri: Ota Cultural Forest Workshop na Biyu Halittar Dajin (Dakin Fasaha)
  • Kwanan wata da lokaci: Asabar, Agusta 5th da Lahadi, Agusta 8th, 19, 20:10-00:12, sau 00 a duka.
  • Malami: Manami Hayasaki (mai fasaha)

 

 

Duk Hoto: Daisaku OOZU

Manami Hayasaki (Mawaƙi)

 

 

Rokko Haɗu da Art 2020 Tafiya na Fasaha "Farin Dutse"

An haife shi a Osaka, yana zaune a Ota Ward. Ya sauke karatu daga Sashen Zane-zane na Jafananci, Faculty of Fine Arts, Jami'ar Kyoto City of Arts a 2003, da BA Fine Art, Kwalejin Fasaha da Zane ta Chelsea, Jami'ar Arts London a 2007. Ayyukansa, waɗanda ke nazarin ɗan adam kamar yadda aka gani daga dangantaka tsakanin tarihin halitta da ɗan adam, an bayyana su da farko ta hanyar shigarwa da aka yi da takarda. Ko da yake abubuwan suna da abubuwa masu lebur masu ƙarfi, ana sanya su cikin sarari kuma suna tafiya a sarari tsakanin lebur da mai girma uku. Baya ga shiga cikin "Rokko Meets Art Walk 2020" da "Echigo-Tsumari Art Festival 2022," ya gudanar da nunin solo da rukuni da yawa.